Bỏ qua menu
Case study · MAG Marketing Hub

Bài cho từng mẫu trong đợt hàng mới của Glamod Fashion

Glamod Fashion cần lên bài cho từng đợt hàng mới mà không phải cả cửa hàng ngồi viết. MAG Flow dùng Marketing Hub soạn bài từ ảnh và bảng size, soạn sẵn kịch bản TikTok, gửi báo cáo kênh mỗi sáng.

Khách hàng
Glamod Fashion
Gói
Toàn diện
Kênh
Facebook · Instagram · TikTok · Báo cáo Telegram
Đơn vị làm
MAG Flow
Hình ảnh Glamod Fashion

Glamod Fashion · Thương hiệu thời trang công sở nữ, 1 cửa hàng ở 527 Nguyễn Trãi, Quận 5, TP.HCM.

glamod.vn
Bài toán

Khách cần giải quyết điều gì

  • Mỗi đợt hàng mới mất nhiều ngày để viết bài cho từng mẫu.
  • Ba kênh mỗi kênh một nhịp, khó giữ bài đều cho cả đợt hàng.
  • TikTok có tài khoản mà chưa ai làm đều.
Cách làm

MAG Flow triển khai cho Glamod Fashion theo từng bước

  1. 01

    Lập Brand Kit từ website

    Hub đọc website, MAG Flow cùng chủ thương hiệu chốt giọng: nhẹ nhàng, công sở, không ồn ào.

  2. 02

    Chốt luồng đợt hàng mới

    Mỗi đợt, cửa hàng đưa ảnh và bảng size lên Hub, Hub soạn bài cho từng mẫu, chủ duyệt một lượt.

  3. 03

    Chia việc theo kênh

    Facebook do Hub tự đăng. Instagram và TikTok Hub soạn sẵn, nhân viên sao chép và đăng.

  4. 04

    Bật báo cáo sáng

    Nối Telegram để chủ nhận số của các kênh mỗi sáng.

Bàn giao

Hệ thống Glamod Fashion nhận về, mỗi phần làm một việc

Danh sách phần hệ thống MAG Flow bàn giao và chức năng của từng phần.

Brand Kit thương hiệu

Giọng văn, màu, logo và cách gọi tên dòng sản phẩm.

Bài theo mẫu

Từ ảnh và bảng size, AI Agent soạn bài cho từng mẫu trong đợt hàng.

Kịch bản TikTok

Kịch bản và chữ trên video soạn sẵn cho nhân viên quay.

Lịch bài nhiều kênh

Một lịch cho Facebook, Instagram và TikTok, chủ duyệt trên điện thoại.

Báo cáo sáng qua Telegram

Số liệu các kênh của hôm qua, gom trong một tin.

Triển khai

Các bước MAG Flow làm với mọi khách MAG Marketing Hub

  1. 01

    Lập Brand Kit

    Hub đọc website và kênh cũ, MAG Flow cùng doanh nghiệp chỉnh lại màu, giọng văn, sản phẩm.

  2. 02

    Nối kênh, chốt chủ đề

    Nối các kênh trong gói, hai bên chốt nhóm chủ đề và lịch bài theo tuần.

  3. 03

    Duyệt những bài đầu cùng nhau

    MAG Flow cùng người phụ trách duyệt và chỉnh những bài đầu để Hub viết đúng giọng.

  4. 04

    Chạy hằng tuần

    Hub soạn chiến dịch mỗi tuần, người phụ trách duyệt trên điện thoại, số liệu gửi qua Telegram mỗi sáng.

Lợi ích

Glamod Fashion có thêm gì sau khi chạy thật

Đợt hàng mới lên bài nhanh

Cửa hàng duyệt một lượt thay vì viết từng mẫu.

TikTok có người lo phần chữ

Nhân viên chỉ việc quay theo kịch bản.

Số liệu về một chỗ

Chủ đọc số các kênh trong một tin mỗi sáng.

Điều hệ thống chưa làm. Video TikTok vẫn do nhân viên quay. Quảng cáo Meta qua Hub chưa mở cho thương hiệu, hai bên để sang giai đoạn sau.

Mỗi đợt hàng mới là một lượt bài. Duyệt một lượt thì cửa hàng giữ được giờ cho khách.

Bắt đầu

Doanh nghiệp anh chị cần một lịch bài như vậy, xem Hub chạy trên chính thương hiệu của mình

Đặt lịch demo cùng MAG Flow, hoặc để lại thông tin để người tư vấn mảng Hub gọi lại.

Zalo / Điện thoại0384 926 286
Văn phòng31/57C Ung Văn Khiêm, P. Thạnh Mỹ Tây, TP.HCM

Nhận audit miễn phí